Ruka hadi maudhui kuu

Jinsi Inavyofanya Kazi

Kutoka wazo hadi somo kwa dakika

Sanidi somo lako, acha AI itengeneze Maudhui ya multimedia, kisha kagua na uboreshe kabla ya kushiriki na wanafunzi.

1

Sanidi

Chagua somo, darasa, mada, na mtindo wa Maudhui unaoendana na mtaala wa Tanzania.

2

Tengeneza

AI hutengeneza maandishi ya somo, picha, na sauti kwa Kiswahili ndani ya sekunde.

3

Kagua

Hariri, boresha, kisha pakua au shiriki somo la mwisho na darasa lako.

Muhtasari

Muundo wa mfumo kwa ujumla

Mchoro wa Muundo wa Mfumo wa Elimu AI

Mtiririko kamili kutoka hifadhi ya maarifa ya mtaala hadi Maudhui ya multimedia

Vipengele Vikuu

Moduli tatu maalum za AI

01

Uzalishaji wa Maandishi ya Kiswahili

Muundo wa RAG uliojengwa juu ya kurasa zaidi ya 1,200 za nyaraka rasmi za mtaala wa TIE.

  • Utafutaji wa kimaana katika hifadhi ya maarifa ya mtaala
  • Muundo wa somo uliopangwa wenye mazoezi
  • Msamiati wa Kiswahili unaofaa umri
02

Uzalishaji wa Picha

Miundo ya diffusion iliyoboreshwa kwa LoRA, iliyofunzwa kwa picha zaidi ya 500 za kienyeji zenye mizizi ya kitamaduni.

  • Mimea, wanyama, na mazingira ya darasani ya kienyeji
  • Michoro ya sayansi yenye maelezo ya Kiswahili
  • Miktadha ya kuona inayofaa kitamaduni
03

Usimulizi wa Sauti

Mfumo wa TTS wa neva unaotumia VITS, uliopata alama ya wastani 4.5/5.

  • Mahadhi na kiimbo cha asili
  • Matamshi sahihi ya istilahi za kiufundi
  • Inafaa kwa wanafunzi wa madarasa ya awali

Utendaji

Imeboreshwa kwa ufanisi

Utendaji Wakati wa Matumizi

Seva ya wingu ya GPU ya NVIDIA T4

~1.3s
Uzalishaji wa Maandishi
kwa kila mada
~4s
Uzalishaji wa Picha
kwa kila picha
~2.5s
Utengenezaji wa Sauti
kwa kila aya
<10s
Mchakato Mzima
somo kamili

Hifadhi ya Maarifa ya Mtaala

Kurasa zaidi ya 1,200 kutoka nyaraka za TIE

Kitabu cha Sayansi cha TIE
Nyaraka za Wanafunzi
Darasa la 3 na 4
Kitabu cha Hisabati cha TIE
Nyaraka za Wanafunzi
Darasa la 3 na 4
Mwongozo wa Mwalimu wa TIE
Rasilimali za Walimu
Darasa la 3 na 4

Teknolojia

Imejengwa kwa miundombinu ya kisasa

Upande wa Seva

PythonFastAPIONNX Runtime

Miundo ya AI

LLM + RAGStable DiffusionVITS TTSLoRA

Miundombinu

Cloud GPUNVIDIA T4Vector DB

Utafiti

Utafiti na maendeleo

Muundo huu wa mfumo unatokana na utafiti uliofanyika katika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, ukiendeleza matumizi ya AI kwa usawa wa kielimu katika lugha zenye rasilimali chache.

Jinsi Inavyofanya Kazi | Elimu AI